วันเสาร์, พฤษภาคม 4, 2024

แนวทางบอลวันนี้ 21-04-61

หน้าแรก ฟอรั่ม ทีเด็ด เฮียนัน win แน่นอน แนวทางบอลวันนี้ 21-04-61

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน

ทรรศนะ : เจ้าบ้าน เร้ดดิ้ง ผลงานในรัง 5 เกมหลังสุดชนะไป 3 นัด ถือว่าเป็นทีมที่เล่นในรังได้อย่างยอดเยี่ยม ด้านทีมเยือน เวสต์บรอมวิช ผลงานนอกบ้าน 5 เกมหลังสุดชนะไปแค่ 2 นัดเท่านั้น แถมเกมรับก็ยังเสียไปถึง 11 ลูกเลยทีเดียว เรทราคาเปิดออกมาให้ ทีมเยือนบุกมาต่อ ปป เมือ่พิจารณาแล้วแนะนำให้อยู่ ฝั่ง รองเจ้าบ้าน เร้ดดิ้ง ดีกว่าครับ เนื่องจากพวกเขาเล่นในบ้านได้อย่างแข็งแกร่ง แถมสถานการณ์ปัจจุบันยังไม่พ้นอันตรายยังมีโอกาสพลาดตกชั้นได้หากไม่มีแต้ม ดังนั้นเกมนี้จึงเชื่อว่าเจ้าบ้านจะไม่แพ้อย่างแน่นอนอยู่ รอง โอกาสเฮรับทรัพย์มีมากกว่าครับ

ฟันธง รอง เร้ดดิ้ง

ฟันธงให้ เร้ดดิ้ง ชนะ 1-0

อัตราความมั่นใจ 8/10

ใครอยากติดตามเฮียหรือบวกแบบเฮียทุกวันแอดมาครับ @SP89 หรือ คลิ๊ก https://line.me/R/ti/p/%40sp89

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้